Chuyển đổi gram-lực mét sang attojoule

Vui lòng nhập giá trị bên dưới để chuyển đổi gram-lực mét [gf*m] sang đơn vị attojoule [aJ]
gram-lực mét [gf*m]
attojoule [aJ]

gram-lực mét

Định nghĩa: gram-lực mét là đơn vị đo thuộc nhóm Năng lượng. Khi chuyển đổi, 1 gram-lực mét bằng 0.00980665 joule.

attojoule

Định nghĩa: attojoule là đơn vị đo thuộc nhóm Năng lượng. Khi chuyển đổi, 1 attojoule bằng 1.0e-18 joule.

Bảng chuyển đổi gram-lực mét sang attojoule

gram-lực mét [gf*m] attojoule [aJ]
0.01 gram-lực mét 98066500000000 attojoule
0.10 gram-lực mét 980665000000000 attojoule
1 gram-lực mét 9806650000000000 attojoule
2 gram-lực mét 19613300000000000 attojoule
3 gram-lực mét 29419950000000000 attojoule
5 gram-lực mét 49033250000000000 attojoule
10 gram-lực mét 98066500000000000 attojoule
20 gram-lực mét 196133000000000000 attojoule
50 gram-lực mét 490332500000000000 attojoule
100 gram-lực mét 980665000000000000 attojoule
1000 gram-lực mét 9806650000000000000 attojoule

Cách chuyển đổi gram-lực mét sang attojoule

1 gram-lực mét = 9806650000000000 attojoule

1 attojoule = 0.000000 gram-lực mét

Ví dụ

Chuyển đổi 15 gram-lực mét sang attojoule:
15 gram-lực mét = 15 × 9806650000000000 attojoule = 147099750000000000 attojoule

Chuyển đổi gram-lực mét sang các đơn vị Năng lượng khác

Logo Copyright @ 2026 - Cloudsphere Innovation Limited. All rights reserved.