Chuyển đổi hạt/gallon (Mỹ) sang tấn (ngắn)/yard khối

Vui lòng nhập giá trị bên dưới để chuyển đổi hạt/gallon (Mỹ) [grain/gallon (US)] sang đơn vị tấn (ngắn)/yard khối [yard]
hạt/gallon (Mỹ) [grain/gallon (US)]
tấn (ngắn)/yard khối [yard]

hạt/gallon (Mỹ)

Định nghĩa: hạt/gallon (Mỹ) là đơn vị đo thuộc nhóm Tỉ trọng. Khi chuyển đổi, 1 hạt/gallon (Mỹ) bằng 0.017118061 kilôgram/mét khối.

tấn (ngắn)/yard khối

Định nghĩa: tấn (ngắn)/yard khối là đơn vị đo thuộc nhóm Tỉ trọng. Khi chuyển đổi, 1 tấn (ngắn)/yard khối bằng 1186.552842515 kilôgram/mét khối.

Bảng chuyển đổi hạt/gallon (Mỹ) sang tấn (ngắn)/yard khối

hạt/gallon (Mỹ) [grain/gallon (US)] tấn (ngắn)/yard khối [yard]
0.01 hạt/gallon (Mỹ) 0.000000 tấn (ngắn)/yard khối
0.10 hạt/gallon (Mỹ) 0.000001 tấn (ngắn)/yard khối
1 hạt/gallon (Mỹ) 0.000014 tấn (ngắn)/yard khối
2 hạt/gallon (Mỹ) 0.000029 tấn (ngắn)/yard khối
3 hạt/gallon (Mỹ) 0.000043 tấn (ngắn)/yard khối
5 hạt/gallon (Mỹ) 0.000072 tấn (ngắn)/yard khối
10 hạt/gallon (Mỹ) 0.000144 tấn (ngắn)/yard khối
20 hạt/gallon (Mỹ) 0.000289 tấn (ngắn)/yard khối
50 hạt/gallon (Mỹ) 0.000721 tấn (ngắn)/yard khối
100 hạt/gallon (Mỹ) 0.001443 tấn (ngắn)/yard khối
1000 hạt/gallon (Mỹ) 0.0144 tấn (ngắn)/yard khối

Cách chuyển đổi hạt/gallon (Mỹ) sang tấn (ngắn)/yard khối

1 hạt/gallon (Mỹ) = 0.000014 tấn (ngắn)/yard khối

1 tấn (ngắn)/yard khối = 69316 hạt/gallon (Mỹ)

Ví dụ

Chuyển đổi 15 hạt/gallon (Mỹ) sang tấn (ngắn)/yard khối:
15 hạt/gallon (Mỹ) = 15 × 0.000014 tấn (ngắn)/yard khối = 0.000216 tấn (ngắn)/yard khối

Chuyển đổi đơn vị Tỉ trọng phổ biến

Chuyển đổi hạt/gallon (Mỹ) sang các đơn vị Tỉ trọng khác

Logo Copyright @ 2026 - Cloudsphere Innovation Limited. All rights reserved.