Chuyển đổi miligram/giây sang teragram/giây

Vui lòng nhập giá trị bên dưới để chuyển đổi miligram/giây [mg/s] sang đơn vị teragram/giây [Tg/s]
miligram/giây [mg/s]
teragram/giây [Tg/s]

miligram/giây

Định nghĩa: miligram/giây là đơn vị đo thuộc nhóm Lưu lượng - Khối lượng. Khi chuyển đổi, 1 miligram/giây bằng 1.0e-6 kilôgram/giây.

teragram/giây

Định nghĩa: teragram/giây là đơn vị đo thuộc nhóm Lưu lượng - Khối lượng. Khi chuyển đổi, 1 teragram/giây bằng 1000000000 kilôgram/giây.

Bảng chuyển đổi miligram/giây sang teragram/giây

miligram/giây [mg/s] teragram/giây [Tg/s]
0.01 miligram/giây 0.000000 teragram/giây
0.10 miligram/giây 0.000000 teragram/giây
1 miligram/giây 0.000000 teragram/giây
2 miligram/giây 0.000000 teragram/giây
3 miligram/giây 0.000000 teragram/giây
5 miligram/giây 0.000000 teragram/giây
10 miligram/giây 0.000000 teragram/giây
20 miligram/giây 0.000000 teragram/giây
50 miligram/giây 0.000000 teragram/giây
100 miligram/giây 0.000000 teragram/giây
1000 miligram/giây 0.000000 teragram/giây

Cách chuyển đổi miligram/giây sang teragram/giây

1 miligram/giây = 0.000000 teragram/giây

1 teragram/giây = 1000000000000000 miligram/giây

Ví dụ

Chuyển đổi 15 miligram/giây sang teragram/giây:
15 miligram/giây = 15 × 0.000000 teragram/giây = 0.000000 teragram/giây

Chuyển đổi đơn vị Lưu lượng - Khối lượng phổ biến

Logo Copyright @ 2026 - Cloudsphere Innovation Limited. All rights reserved.